วันที่ 27 มกราคม 2567 นายประสิทธิ์ คำกิ่ง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 เป็นประธานพิธีเปิดแข่งขันกีฬาสมาพันธ์ผู้บริหารสถานศึกษาจังหวัดอุดรธานี ณ สนามกีฬาโรงเรียนกุมภวาปี อำเภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_9367-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_9365-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_9363-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_9362-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_9359-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_9357-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_9352-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_9347-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_9344-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_9341-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/25-1024x683.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/24-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/23-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/22-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/21-1024x683.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/20-683x1024.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/19-683x1024.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/18-683x1024.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/17-683x1024.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/16-683x1024.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/15-1024x683.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/14-1024x683.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/13-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/12-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/11-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/10-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/9-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/8-683x1024.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/7-1024x683.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/6-1024x683.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/6.3-1024x681.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/6.2-1024x683.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/6.1-1024x683.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/5-1024x683.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/4-1-1024x683.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/4.1-683x1024.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/3-1-1024x683.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/3.1-1-1024x683.jpg)
![](https://www.udn2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/2-1-1024x683.jpg)
วันที่ 27 มกราคม 2567 นายประสิทธิ์ คำกิ่ง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 เป็นประธานพิธีเปิดแข่งขันกีฬาสมาพันธ์ผู้บริหารสถานศึกษาจังหวัดอุดรธานี ณ สนามกีฬาโรงเรียนกุมภวาปี อำเภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี