วันที่ 6 พฤศจิกายน 2566 นายประสิทธิ์ คำกิ่ง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 2 มอบหมายให้ นายวิรยุทธ ชัยดินี พร้อมด้วย นายอดิศร โยธะชัย และนายธีรภัทร์ ภาวะรีย์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 2 นำข้าราชการและบุคลากร สพป.อุดรธานี เขต 2 ขับเคลื่อนโครงการเสริมสร้างคุณธรรมจริยธรรมและธรรมาภิบาลในเขตพื้นที่การศึกษา โดยจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ กล่าวคำปฏิญญาเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต ณ ลานกิจกรรม สพป.อุดรธานี เขต 2
ดูภาพเพิ่มเติม https://www.facebook.com/ESAO.UDON2/posts/pfbid037HTpwPu28K8phrJfFx6cE8ut2oBqNFHa1ASDVjKCR4dEnzuuSWHckBDcgisxcQbfl